My Aloha
Tuần 1 Cuộc thi Đấu trường tri thức lần 2
Chủ đề: Tự hào Tuổi trẻ Thời đại Hồ Chí Minh
bắt đầu

09h00

26/05/2020

kết thúc

17h00

29/05/2020

cuộc thi sẽ kết thúc trong

626 thí sinh đăng ký
  • 1
    135 thí sinh tại Đoàn trường Đại học Đồng Tháp
  • 2
    121 thí sinh tại Huyện đoàn Châu Thành
  • 3
    67 thí sinh tại Thành đoàn Sa Đéc
  • 4
    63 thí sinh tại Đoàn khối các cơ quan Tỉnh
  • 5
    50 thí sinh tại Huyện đoàn Hồng Ngự
  • 6
    34 thí sinh tại Huyện đoàn Cao Lãnh
  • 7
    30 thí sinh tại Khác
  • 8
    24 thí sinh tại ĐTN Công an Tỉnh
  • 9
    23 thí sinh tại Huyện đoàn Tháp Mười
  • 10
    21 thí sinh tại Huyện đoàn Thanh Bình
  • 11
    15 thí sinh tại Thành đoàn Cao Lãnh
  • 12
    12 thí sinh tại Huyện đoàn Lai Vung
  • 13
    9 thí sinh tại Huyện đoàn Tam Nông
  • 14
    6 thí sinh tại Thị đoàn Hồng Ngự
  • 15
    5 thí sinh tại ĐTN Quân sự Tỉnh
  • 16
    4 thí sinh tại ĐTN Bộ đội Biên phòng Tỉnh
  • 17
    4 thí sinh tại Huyện đoàn Tân Hồng
  • 18
    3 thí sinh tại Huyện đoàn Lấp Vò
  • Xem thêm
587 thí sinh đã thi
  • 1
    134 thí sinh tại Đoàn trường Đại học Đồng Tháp
  • 2
    114 thí sinh tại Huyện đoàn Châu Thành
  • 3
    63 thí sinh tại Thành đoàn Sa Đéc
  • 4
    56 thí sinh tại Đoàn khối các cơ quan Tỉnh
  • 5
    48 thí sinh tại Huyện đoàn Hồng Ngự
  • 6
    34 thí sinh tại Huyện đoàn Cao Lãnh
  • 7
    30 thí sinh tại Khác
  • 8
    22 thí sinh tại Huyện đoàn Tháp Mười
  • 9
    19 thí sinh tại Huyện đoàn Thanh Bình
  • 10
    14 thí sinh tại Thành đoàn Cao Lãnh
  • 11
    12 thí sinh tại Huyện đoàn Lai Vung
  • 12
    12 thí sinh tại ĐTN Công an Tỉnh
  • 13
    9 thí sinh tại Huyện đoàn Tam Nông
  • 14
    5 thí sinh tại ĐTN Quân sự Tỉnh
  • 15
    4 thí sinh tại Thị đoàn Hồng Ngự
  • 16
    4 thí sinh tại ĐTN Bộ đội Biên phòng Tỉnh
  • 17
    4 thí sinh tại Huyện đoàn Tân Hồng
  • 18
    3 thí sinh tại Huyện đoàn Lấp Vò
  • Xem thêm
  • 1
    Nguyễn Lê Trung Hiếu
    Huyện đoàn Lai Vung
  • 2
    Nguyễn Minh Nguyên
    Huyện đoàn Thanh Bình
  • 3
    BÙI THỊ YẾN NHI
    Huyện đoàn Tháp Mười
  • 4
    huỳnh thị như ý
    Huyện đoàn Tháp Mười
  • 5
    Nguyễn Phi Kìm
    Huyện đoàn Lai Vung
  • 6
    Bùi thị kim ngân
    Huyện đoàn Châu Thành
  • 7
    Hoàng phi
    ĐTN Quân sự Tỉnh
  • 8
    Nhu Y Pham
    Huyện đoàn Châu Thành
  • 9
    Le Bao Tuan
    Đoàn trường Đại học Đồng Tháp
  • 10
    Nguyễn Phi Kìm
    Huyện đoàn Lai Vung
  • 11
    Lan Hà
    Đoàn trường Đại học Đồng Tháp
  • 12
    Thái Cẩm Giàu
    Huyện đoàn Cao Lãnh
  • 13
    Võ Minh Luân
    Huyện đoàn Châu Thành
  • 14
    NGUYỄN TẤN CƯỜNG
    Huyện đoàn Châu Thành
  • 15
    Nguyễn Anh Tú
    Đoàn trường Đại học Đồng Tháp
  • 16
    Phạm Hoàng Phương Huỳnh
    Đoàn khối các cơ quan Tỉnh
  • 17
    Nguyễn Phước Trọng
    Huyện đoàn Hồng Ngự
  • 18
    Nguyễn Minh Nguyên
    Huyện đoàn Thanh Bình
  • 19
    Lê Minh Trường
    Huyện đoàn Cao Lãnh
  • 20
    Nguyễn Văn Chính
    Huyện đoàn Châu Thành
  • Xem thêm

Thông báo ban tổ chức

thống kê
626

Lượt đăng ký

587

Lượt thi

Đăng ký nhanh: