My Aloha
Thi thử Đấu trường tri thức lần 2
Phần thi thử Đấu trường tri thức lần 2
bắt đầu

05h00

05/05/2020

kết thúc

18h00

20/07/2020

cuộc thi sẽ kết thúc trong

856 thí sinh đăng ký
  • 1
    177 thí sinh tại Huyện đoàn Hồng Ngự
  • 2
    145 thí sinh tại Thành đoàn Sa Đéc
  • 3
    113 thí sinh tại Huyện đoàn Tam Nông
  • 4
    83 thí sinh tại Đoàn trường Đại học Đồng Tháp
  • 5
    76 thí sinh tại Huyện đoàn Châu Thành
  • 6
    58 thí sinh tại Huyện đoàn Tháp Mười
  • 7
    44 thí sinh tại Đoàn khối các cơ quan Tỉnh
  • 8
    27 thí sinh tại Thị đoàn Hồng Ngự
  • 9
    25 thí sinh tại Huyện đoàn Lai Vung
  • 10
    21 thí sinh tại Huyện đoàn Lấp Vò
  • 11
    19 thí sinh tại Khác
  • 12
    15 thí sinh tại ĐTN Bộ đội Biên phòng Tỉnh
  • 13
    14 thí sinh tại Huyện đoàn Cao Lãnh
  • 14
    13 thí sinh tại Huyện đoàn Tân Hồng
  • 15
    9 thí sinh tại Huyện đoàn Thanh Bình
  • 16
    8 thí sinh tại ĐTN Công an Tỉnh
  • 17
    7 thí sinh tại ĐTN Quân sự Tỉnh
  • 18
    2 thí sinh tại Thành đoàn Cao Lãnh
  • Xem thêm
1,642 thí sinh đã thi
  • 1
    379 thí sinh tại Huyện đoàn Hồng Ngự
  • 2
    277 thí sinh tại Thành đoàn Sa Đéc
  • 3
    225 thí sinh tại Huyện đoàn Tam Nông
  • 4
    154 thí sinh tại Đoàn trường Đại học Đồng Tháp
  • 5
    132 thí sinh tại Huyện đoàn Châu Thành
  • 6
    126 thí sinh tại Huyện đoàn Tháp Mười
  • 7
    63 thí sinh tại Đoàn khối các cơ quan Tỉnh
  • 8
    59 thí sinh tại Thị đoàn Hồng Ngự
  • 9
    46 thí sinh tại Huyện đoàn Lai Vung
  • 10
    36 thí sinh tại Huyện đoàn Lấp Vò
  • 11
    25 thí sinh tại Khác
  • 12
    22 thí sinh tại ĐTN Bộ đội Biên phòng Tỉnh
  • 13
    20 thí sinh tại Huyện đoàn Cao Lãnh
  • 14
    19 thí sinh tại Thành đoàn Cao Lãnh
  • 15
    17 thí sinh tại Huyện đoàn Tân Hồng
  • 16
    15 thí sinh tại Huyện đoàn Thanh Bình
  • 17
    14 thí sinh tại ĐTN Công an Tỉnh
  • 18
    13 thí sinh tại ĐTN Quân sự Tỉnh
  • Xem thêm
  • 1
    Nguyễn Phước Trọng
    Huyện đoàn Hồng Ngự
  • 2
    Hồng Ngọc
    Huyện đoàn Hồng Ngự
  • 3
    Huỳnh Xuân Mai
    Huyện đoàn Tháp Mười
  • 4
    Trương Thị Mỹ Duyên
    Huyện đoàn Tháp Mười
  • 5
    Phan Trung Hưng
    Đoàn trường Đại học Đồng Tháp
  • 6
    Hoàng Thị Vân
    Thành đoàn Sa Đéc
  • 7
    Huyền Nguyễn
    Đoàn khối các cơ quan Tỉnh
  • 8
    Vỏ Hoàng Em
    Đoàn khối các cơ quan Tỉnh
  • 9
    Tô Thị Yến Nhi
    Huyện đoàn Hồng Ngự
  • 10
    Ngô Kiêm Yến
    Huyện đoàn Tam Nông
  • 11
    TRẦN HẢI ÂU
    Thành đoàn Cao Lãnh
  • 12
    Trần Thị Thanh Thủy
    Thành đoàn Sa Đéc
  • 13
    Yến Nhi
    Huyện đoàn Châu Thành
  • 14
    Trần Gia Huy
    Huyện đoàn Châu Thành
  • 15
    Nguyễn Thành Nhớ
    Huyện đoàn Tam Nông
  • 16
    Tiêu Anh Hào
    Huyện đoàn Hồng Ngự
  • 17
    Đào Thị Kim Ngân
    Đoàn trường Đại học Đồng Tháp
  • 18
    Tô Thị Yến Nhi
    Huyện đoàn Hồng Ngự
  • 19
    Nguyễn Trần Ngọc Hân
    Đoàn trường Đại học Đồng Tháp
  • 20
    H T Sang
    Huyện đoàn Châu Thành
  • Xem thêm
thống kê
856

Lượt đăng ký

1,642

Lượt thi

Đăng ký nhanh: