My Aloha
Thi thử cuộc thi trực tuyến Thanh niên với kiến thức pháp luật
Vòng thi tuần sẽ diễn ra từ ngày 5/10/2020 đến ngày 22/10/2020
bắt đầu

09h00

02/10/2020

kết thúc

17h00

28/10/2020

cuộc thi sẽ kết thúc trong

773 thí sinh đăng ký
  • 1
    152 thí sinh tại Huyện đoàn Cao Lãnh
  • 2
    80 thí sinh tại Huyện đoàn Lai Vung
  • 3
    79 thí sinh tại Thành đoàn Sa Đéc
  • 4
    64 thí sinh tại Huyện đoàn Hồng Ngự
  • 5
    59 thí sinh tại Khác
  • 6
    57 thí sinh tại Huyện đoàn Châu Thành
  • 7
    51 thí sinh tại Thành đoàn Cao Lãnh
  • 8
    47 thí sinh tại Đoàn khối các cơ quan Tỉnh
  • 9
    40 thí sinh tại Huyện đoàn Tháp Mười
  • 10
    36 thí sinh tại Đoàn trường Đại học Đồng Tháp
  • 11
    35 thí sinh tại Huyện đoàn Lấp Vò
  • 12
    25 thí sinh tại Huyện đoàn Thanh Bình
  • 13
    15 thí sinh tại Thị đoàn Hồng Ngự
  • 14
    15 thí sinh tại Huyện đoàn Tam Nông
  • 15
    12 thí sinh tại Huyện đoàn Tân Hồng
  • 16
    5 thí sinh tại ĐTN Công an Tỉnh
  • 17
    1 thí sinh tại ĐTN Bộ đội Biên phòng Tỉnh
  • Xem thêm
3,058 thí sinh đã thi
  • 1
    848 thí sinh tại Đoàn khối các cơ quan Tỉnh
  • 2
    744 thí sinh tại Khác
  • 3
    444 thí sinh tại Huyện đoàn Cao Lãnh
  • 4
    227 thí sinh tại Thành đoàn Sa Đéc
  • 5
    168 thí sinh tại Huyện đoàn Hồng Ngự
  • 6
    119 thí sinh tại Thành đoàn Cao Lãnh
  • 7
    118 thí sinh tại Huyện đoàn Lai Vung
  • 8
    105 thí sinh tại Huyện đoàn Châu Thành
  • 9
    63 thí sinh tại Huyện đoàn Tháp Mười
  • 10
    50 thí sinh tại Đoàn trường Đại học Đồng Tháp
  • 11
    43 thí sinh tại Huyện đoàn Lấp Vò
  • 12
    34 thí sinh tại Thị đoàn Hồng Ngự
  • 13
    33 thí sinh tại Huyện đoàn Thanh Bình
  • 14
    32 thí sinh tại Huyện đoàn Tam Nông
  • 15
    15 thí sinh tại Huyện đoàn Tân Hồng
  • 16
    13 thí sinh tại ĐTN Công an Tỉnh
  • 17
    2 thí sinh tại ĐTN Bộ đội Biên phòng Tỉnh
  • Xem thêm
  • 1
    Phan Thái Trung
    Thị đoàn Hồng Ngự
  • 2
    Trương Ngọc Oanh
    Thị đoàn Hồng Ngự
  • 3
    Khoa
    Huyện đoàn Hồng Ngự
  • 4
    Nguyễn Thị Ngọc Dung
    Thành đoàn Sa Đéc
  • 5
    Cát Tường
    Huyện đoàn Hồng Ngự
  • 6
    Trương Thị Cẩm Quý
    Thành đoàn Sa Đéc
  • 7
    Phú
    Huyện đoàn Hồng Ngự
  • 8
    Diệp Võ Hoàng Lâm
    Huyện đoàn Châu Thành
  • 9
    Mai Thi Y
    Huyện đoàn Châu Thành
  • 10
    Tấn Lực
    Huyện đoàn Châu Thành
  • 11
    Nguyễn Đăng Khoa
    Huyện đoàn Hồng Ngự
  • 12
    Nam Huỳnh
    Huyện đoàn Châu Thành
  • 13
    Nguyễn Đỗ Tấn Đạt
    Huyện đoàn Châu Thành
  • 14
    Tấn Minh
    Thành đoàn Sa Đéc
  • 15
    Huỳnh Thư
    Huyện đoàn Hồng Ngự
  • 16
    Trần Hoàng Phúc
    Huyện đoàn Hồng Ngự
  • 17
    Hàn Nhất
    Huyện đoàn Hồng Ngự
  • 18
    Tường Vy
    Huyện đoàn Hồng Ngự
  • 19
    Tường Vi
    Huyện đoàn Cao Lãnh
  • Xem thêm

Thông báo ban tổ chức

thống kê
773

Lượt đăng ký

3,058

Lượt thi

Đăng ký nhanh: